



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA MAJI

MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA MBEYA



Picha ya
Mwombaji

FOMU YA UTAMBULISHO YA MAOMBI YA MAUNGANISHO MAPYA YA HUDUMA YA MAJI

Namtambulisha kwako Bw/Bi/Ms/Dr/Prof/Mch..... (Majina Matatu)

ambaye ni mkazi wangu katika:

Mtaa:

Kata:

Nyumba Namba:

Namba ya Simu:

Sanduku laPosta:

Ambaye nakala ya kitambulisho chake cha:

Uraia Mpira Kura Kitambulisho cha Kazi

Leseni ya Udereva Hati ya Kusafiria Kitambulisho kingine

Imeambatanishwa (weka tiki)

Anaomba kuunganishwa na huduma ya **Maji safi Maji taka**

Amewahi **hajawahi** Kuunganishwa na huduma hii kwenye nyumba/ kiwanja tajwa hapo juu.

Uthibitisho wa serikali ya Mtaa/Kata:

Nathibitisha kwamba Mwananchi tajwa hapo juu ni mkazi katika kata hii hivyo naomba apewe huduma kama alivyoomba. Ahsante,

Mwenyekiti/Mtendaji wa Mtaa

Jina kamili

Saini

Tarehe

Uthibitisho:

MHURI

Mimi (Bw/Bi)..... Naomba huduma ya maji kama ilivyo ainishwa kwenye fomu hii na pia kulingana na Sheria namba 5 ya Maji safi na Usafi wa mazingira ya Mwaka 2019.

Nathibitisha kwamba mimi kama mteja wa maji nitafuata sharia hiyo pamoja na kanuni zake.

Jina.....Saini.....Tarehe.....