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 ̀ JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

WIZARA YA MAJI 

MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA MBEYA 
 
 
 
 
 
 

 

 ̀
 
 

 
FOMU YA MAOMBI YA MAUNGANISHO MAPYA YA HUDUMA YA MAJISAFI 

 
Bw/Bi./Ms/Dr/Prof/Mch ..................................................................................................... (Majina Matatu) 

 
Kata: 
 
Mtaa:  

  
Nyumba Namba: 

Kiwanja Namba: 

Namba ya Simu: 

Sanduku La Posta: 

*Nakala ya kitambulisho: (Tiki Moja)  

Uraia  Mpiga Kura  Kitambulisho cha Kazi 

Leseni ya Udereva Hati ya Kusafiria Kitambulisho Kingine 

  
Amewahi hajawahi kuunganishwa na huduma hii kwenye nyumba/kiwanja tajwa hapo juu. 

 
*Uthibitisho wa umiliki wa nyumba/kiwanja: 

 
*Chagua moja (Ambatanisha) 

 
Hati ya Nyumba au Kiwanja Mkataba wa Mauziano   
                                                                         (Wenye Muhuri wa Mwanasheria) 

 

 

Dole 

Gumba 

 
*Uthibitisho: 

Naomba huduma ya maji kama ilivyo ainishwa kwenye fomu hii na pia kulingana na Sheria namba 5 ya Majisafi na Usafi 

wa mazingira ya Mwaka 2019. Nathibitisha kwamba mimi kama mteja wa maji nitafuata sheria hiyo pamoja na kanuni zake. 

Jina ……………………………………………………….……… Saini……………………. Tarehe………………… 

 

 
Picha ya 

Mwombaji 

mailto:md@mbeyauwsa.go.tz
http://www.mbeyauwsa.go.tz/

